pmbet

Andriy Lunin, shujaa wa kweli mwenye upendo wa dhati na Real Madrid

Eric Buyanza

October 27, 2026
Share :

Katika ulimwengu wa soka la kisasa uliotawaliwa na tamaa ya fedha na migogoro ya wachezaji wanaosugua benchi, mlinda mlango wa Kiukraine, Andriy Lunin, anaendelea kuandika historia ya kipekee kama mfano bora wa uaminifu na uzalendo ndani ya Real Madrid.

 

Hapa kuna ukweli usiopingika unaomfanya Lunin kuwa shujaa wa kweli machoni pa mashabiki:

 

- Tangu ajiunge na klabu hiyo, jina lake halijawahi kuhusishwa na utovu wa nidhamu au migogoro ya ndani.

- Hajawahi kulalamika wala kushinikiza kuongezewa maslahi kwa njia ya mgomo au shinikizo la vyombo vya habari.

- Licha ya kuwa nyuma ya Thibaut Courtois, Lunin hajawahi kunung'unika hadharani kuhusu muda wake mdogo wa kucheza.

- Kila anapopewa nafasi, anasimama kama ukuta wa chuma. Hili limethibitika mara nyingi, ikiwemo uwezo wake mkubwa kwenye mechi kubwa kama El Clásico.

 

Hivi karibuni, baada ya Courtois kuugua homa ya ghafla, Lunin alionyeshwa imani kubwa na kocha José Mourinho ambapo aliongoza timu kama nahodha na kuisaidia Madrid kuibuka na ushindi muhimu wa 2-1 dhidi ya Barcelona huku akivunja rekodi ya miaka 124 kwenye dabi hiyo.

 

Lunin anaipenda Real Madrid kwa vitendo, na bila shaka, anastahili heshima ya juu kabisa!

pmbet
pmbet

Leagues standings

Tanzania Premier League
pmbet
pmbet