Elon Musk ajenga shule ili watoto wake wajifunze visivyofundishwa shule za Umma
Sisti Herman
October 19, 2026
Share :

Elon Musk ametengeza shule ya binafsi kwa ajili ya watoto wake na wanafunzi wengine, akizingatia masomo na ujuzi ambao elimu ya jadi mara nyingi hayafundishwi kwenye shule za umma.
Inaripotiwa kwamba mtaala huo unajumuisha epigenetics, jiografia, upendeleo wa utambuzi, utambuzi wa kina, kuahirisha mambo, kufanya maamuzi, elimu ya kifedha, na uundaji wa neva.
Lengo ni kuchunguza jinsi watu wanavyofikiri, kujifunza, kufanya maamuzi, na kuelewa ulimwengu.
Badala ya kuzingatia masomo ya kawaida ya kitaaluma pekee, shule inasisitiza mawazo ya vitendo na dhana za taaluma mbalimbali.
Inaonyesha mbinu ya Musk ya elimu, ambapo wanafunzi wanahimizwa kuelewa matatizo, kuhoji mawazo, na kukuza ujuzi imara wa kufikiri.
Credit: Tech





