Elon Musk na Bill Gates wapashana LIVE kwenye mtandao wa X
Sisti Herman
November 4, 2026
Share :

Matajiri Elon Musk na Bill Gates wamejikuta wakiingia kwenye 'trend' baada ya mabishano makali kwenye mtandao wa X (tweeter).
Ilianza na chapisho linalohusishwa na Bill Gates kusema kuwa Elon Musk hajawahi kujenga ama kugundua teknolojia za Tesla aliinunua, hakujenga Twitter (sasa X) aliinunua, na kukuza SpaceX, huku ikiangazia safari ya Gates mwenyewe na kugundua na kuikuza Microsoft.
Musk alijibu kwa kauli ya kejeli, akitania kwamba huenda akanunua Microsoft ili tu kumfuta kazi Gates.
Ubadilishanaji huo ulivutia umakini mtandaoni, na kugeuza ushindani wa teknolojia kuwa wakati unaoenea sana.





