pmbet

Fly Dubai yasitisha safari zake za Israel kisa Marubani kupigana

Sisti Herman

October 1, 2026
Share :

 

Flydubai imesema kuwa inasimamisha safari za ndege kwenda na kurudi Israeli kufuatia tukio lililohusisha ndege ya FZ1073 huku uchunguzi ukiendelea.

Ndege hiyo kutoka Dubai hadi Tel Aviv ilielekezwa Saudi Arabia baada ya mzozo katika chumba cha rubani.

Waziri Mkuu wa Israeli Benjamin Netanyahu alimtambua nahodha aliyejeruhiwa kuwa raia wa India Smit Machchhar na akasema hatua zake zilisaidia kuokoa watu 174 waliokuwa ndani.

Hatua hiyo imechukuliwa ili kuruhusu mamlaka husika kuchunguza kwa kina tukio hilo ambalo lilihusisha jaribio la kuidondosha ndege hiyo kufuatia ugomvi na shambulio la kisu ndani katika eneo la chumba cha marubani.

Shughuli za kushirikiana kibiashara (codeshare) kati ya Emirates na flydubai kuelekea Tel Aviv nazo zimesitishwa mara moja.

pmbet
pmbet

Leagues standings

Tanzania Premier League
pmbet
pmbet