pmbet

Kim Jong Un ajitokeza hadharani baada ya kuzushiwa kifo

Sisti Herman

October 20, 2026
Share :

 

Kiongozi wa Korea Kaskazini, Kim Jong Un, alionekana katika Maonyesho ya Kitaifa ya Mavazi na Viatu ya mwaka 2026 jijini Pyongyang siku ya Jumatatu, kulingana na picha na taarifa zilizotolewa na vyombo vya habari vya serikali.

Kim, akiwa ameambatana na mkewe Ri Sol Ju pamoja na binti yake Ju Ae, alikagua mavazi na viatu huku akisifu maboresho katika viwanda vidogo chini ya mpango wake wa maendeleo ya kikanda.

Kujitokeza kwake kulikuja kufuatia madai yasiyo na uthibitisho yaliyoenea mtandaoni kwamba Kim alipatwa na tatizo la kuvuja damu kwenye ubongo au kwamba alikuwa amefariki dunia; madai hayo hayakuungwa mkono na ushahidi wowote wa kuaminika wala uthibitisho rasmi.

pmbet
pmbet

Leagues standings

Tanzania Premier League
pmbet
pmbet