Messi ataja mabao yake mawili bora zaidi katika maisha yake ya soka!
Eric Buyanza
October 24, 2026
Share :

Mshambuliaji wa Inter Miami, Lionel Messi, ametaja mabao mawili bora zaidi katika Maisha yake ya soka.
Messi alitaja bao alilofungia nchi yake dhidi ya Ufaransa katika fainali ya Kombe la Dunia la FIFA la 2022, pamoja na bao katika fainali ya Ligi ya Mabingwa au moja katika mechi ya 'El Clasico' wakati alipokuwa Barcelona, akiongeza kuwa mabao hayo yana nafasi ya pekee maishani mwake.
Messi, ambaye amefunga mabao 936 katika ngazi ya klabu na timu ya taifa katika maisha yake ya soka hadi sasa, aliongea hayo alipokuwa kwenye mahojiano na shirika la habari la Uhispania, EFE, mjini Oviedo jana Alhamisi.
“Ni vigumu sana kuchagua. Ikiwa ningelazimika kuchagua mabao mawili yenye nafasi ya kipekee maishani mwangu, pengine ningechagua bao moja kutoka fainali ya Kombe la Dunia la 2022, kutokana na maana yake.”
Kwa upande wa ngazi ya klabu, nyota huyo alielekeza macho yake kwenye mechi kubwa alizocheza akiwa na FC Barcelona:
Fainali za Ligi ya Mabingwa (UEFA):
Alitaja kuwa magoli aliyofunga katika fainali za michuano hiyo mikubwa Ulaya yana umuhimu mkubwa sana. (Katika historia yake, Messi anakumbukwa zaidi kwa goli la kichwa dhidi ya Manchester United mwaka 2009 na shuti kali la mwaka 2011).
Mechi za El Clásico:
Mabao aliyofunga dhidi ya wapinzani wao wa jadi, Real Madrid, yanashika nafasi ya pekee moyoni mwake kutokana na ushindani wa kihistoria uliopo.





