pmbet

MWISHO WA ZAMA: Dani Carvajal aondoka Madrid baada ya miaka 23

Eric Buyanza

October 13, 2026
Share :

Naam, ni rasmi! Dani Carvajal amejiunga na Getafe CF kwa mkataba wa mwaka mmoja hadi msimu wa kiangazi wa 2027. Beki huyu mkongwe wa kulia mwenye umri wa miaka 34 amekamilisha uhamisho huo kama mchezaji huru baada ya mkataba wake na Real Madrid kumalizika rasmi. Huu unakuwa usajili mkubwa zaidi katika historia ya klabu ya Getafe.

 

Uhamisho huu unahitimisha safari ndefu na ya kihistoria ya takriban miaka 23 akiwa na Real Madrid.

Akiwa na Real Madrid, alishinda jumla ya mataji makubwa 27, ikiwa ni pamoja na mataji 6 ya Ligi ya Mabingwa Ulaya (UEFA Champions League) na mataji 4 ya La Liga. 

pmbet
pmbet

Leagues standings

Tanzania Premier League
pmbet
pmbet