pmbet

Nahodha wa Kenya kwenye rada za Singida BS

Sisti Herman

October 23, 2026
Share :

 

Akizungumzia dira ya usajili ya klabu hiyo wiki iliyopita, Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano cha Singida Black Stars, @massanzajr, alithibitisha kuwa idara ya usajili ya timu hiyo inafuatilia kwa karibu vipaji bora kutoka ukanda huu akimtaja nahodha wa timu ya taifa ya Kenya na mchezaji wa Tusker Abuud Omar.

Masanza alibainisha kuwa uthabiti wa Omar, uzoefu wake, na uwezo wake wa kulinda lango vinamfanya kuwa mgombea anayefaa kuzingatiwa wakati klabu hiyo ikijitahidi kuimarisha kikosi chake.

Hatua hiyo, iwapo itafanikiwa, itakuwa ni hatua nyingine muhimu kwa beki huyo wa zamani wa Harambee Stars, na itaongeza idadi ya wachezaji wa Kenya wanaocheza soka katika Ligi Kuu ya Tanzania.

pmbet
pmbet

Leagues standings

Tanzania Premier League
pmbet
pmbet