pmbet

RASMI: Raphinha akabidhiwa jezi namba 10 ya Brazil

Eric Buyanza

September 25, 2026
Share :

Shirikisho la Soka nchini Brazil (CBF) limeithibitisha rasmi kuwa winga wa FC Barcelona, Raphinha, ndiye mmiliki mpya wa jezi ya kihistoria ya namba 10 katika kikosi cha timu ya taifa ya Brazil.

 

Uamuzi huo unakuja kufuatia kustaafu soka la kimataifa kwa mfungaji bora wa muda wote wa nchi hiyo, Neymar Jr., baada ya kumalizika kwa fainali za Kombe la Dunia za hivi karibuni.

 

Ripoti ya kwanza juu ya mabadiliko haya makubwa ilitolewa na kituo cha habari cha ESPN Brazil kabla ya kuthibitishwa rasmi na shirikisho hilo wakati likitangaza namba za jezi za wachezaji 26 wanaojiandaa na mechi za kirafiki dhidi ya Australia na India.

 

Ingawa mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 29 alishawahi kuvaa namba 10 kwa muda mfupi mwaka 2024 wakati Neymar akiwa majeruhi, safari hii anakabidhiwa rasmi kama mrithi mkuu wa kudumu.

 

Chini ya kocha mkuu mpya wa Brazil, Carlo Ancelotti, mabadiliko haya yanaashiria mabadiliko makubwa ya kimbinu kuelekea mzunguko mpya wa maandalizi ya soka la kimataifa.

pmbet
pmbet

Leagues standings

Tanzania Premier League
pmbet
pmbet