pmbet

Rice: Mpeni Harry Kane Ballon D'or yake

Sisti Herman

October 22, 2026
Share :

 

Kiungo wa Arsenal na timu ya taifa ya England, Declan Rice, amemtaja Harry Kane kama mchezaji anayestahili kushinda tuzo ya Ballon d’Or ya mwaka 2026, akivutiwa na takwimu na kiwango alichokionesha katika kipindi cha mwaka huu.

Rice, akizungumza na TNT Sports, alisema Kane amekuwa na mwaka wa kipekee na kwamba mchango wake uwanjani unajieleza wenyewe.

“Harry ndiye mshindi aliye wazi. Takwimu zake zinajieleza zenyewe, mwaka aliokuwa nao umekuwa wa kipekee. Ni mchezaji wa kiwango cha ajabu,” alisema Rice.

Kiungo huyo aliongeza kuwa ubora wa Kane unaonekana wazi unapopata nafasi ya kucheza pamoja naye, lakini pia unaweza kuwa changamoto kubwa unapokutana naye kama mpinzani.

“Unapocheza naye unatambua jinsi alivyo mzuri, lakini unapocheza dhidi yake ni maumivu! Ni mchezaji wa kiwango cha juu sana na nina bahati ya kucheza naye, lakini sina bahati ninapolazimika kucheza dhidi yake,” alisema.

Kauli ya Rice inaonesha namna Kane anavyoheshimiwa na wachezaji wenzake, huku mjadala kuhusu nani anayestahili tuzo ya Ballon d’Or 2026 ukiendelea. Hata hivyo, maoni hayo ni ya Rice binafsi na hayamaanishi kuwa Kane tayari ameshinda tuzo hiyo.

pmbet
pmbet

Leagues standings

Tanzania Premier League
pmbet
pmbet