pmbet

Shakira na Pique waonekana pamoja Barcelona

Sisti Herman

November 6, 2026
Share :

 

Katikati ya wiki hii Shakira na Gerard Piqué ambao walikuwa wanandoa waliotajwa sana katika nyanja za burudani na michezo kwa zaidi ya muongo mmoja walionekana wakiwa pamoja kwenye mitaa ya jiji la Barcelona.

Walikutana mwaka 2010 wakati Shakira alipokuwa akirekodi video ya wimbo wa “Waka Waka” — wimbo rasmi wa Kombe la Dunia la FIFA — na uhusiano wao ukawekwa wazi kwa umma mwaka uliofuata. 

Walipata watoto wawili wa kiume, Milan na Sasha, huku wakijitahidi kusawazisha kazi ya kimataifa ya muziki ya Shakira na maisha ya Piqué kama mchezaji wa soka wa kulipwa katika klabu ya Barcelona.

Kutengana kwao mwaka 2022 kulibadilisha uhusiano ambao hapo awali ulikuwa wa faragha na kuwa gumzo kubwa kwa umma. Baadaye, Shakira alielezea hisia zake kupitia muziki; hasa katika wimbo aliouimba kwa kushirikiana na Bizarrap, ambao uliweka rekodi mpya za usikilizaji mtandaoni na ulikuwa na vijembe vya wazi kuhusu kutengana kwao. 

Kwa upande mwingine, Piqué alianza uhusiano mpya na Clara Chía Martí, jambo ambalo pia liliwekwa wazi kwa umma. Uhusiano wao unasalia kuwa mfano dhahiri wa jinsi kutengana kwa watu maarufu kunavyoweza kuwa sehemu ya mjadala wa umma, hasa pale ambapo muziki, soka, na maisha ya familia vinapokutana.

pmbet
pmbet

Leagues standings

Tanzania Premier League
pmbet
pmbet