pmbet

Wilcox kupoteza ajira Man United kwasababu ya mwenendo mbovu

Sisti Herman

October 29, 2026
Share :

 

Mkurugenzi wa Michezo wa klabu ya Manchester United Jason Wilcox ameripotiwa kuwa mbioni kupoteza kazi kama endapo mwenendo wa klabu hiyo utaendelea kuwa mbaya kwa kupata matokeo mabaya.

Chanzo kimoja cha karibu na Manchester United kinahisi kuwa ni jambo lisiloepukika kwamba Jason Wilcox hatimaye atapoteza kazi yake ikiwa mabadiliko ya tatu ya usimamizi yanafanywa kwa misimu mingi.

Mtu mkuu katika mchezo huo aliiambia BBC kwamba kazi za Wilcox na Berrada huko United zinaweza kuwa hatarini, akipendekeza kwamba Sir Jim Ratcliffe anaweza kuzingatia marekebisho zaidi ya wafanyikazi wakuu.

pmbet
pmbet

Leagues standings

Tanzania Premier League
pmbet
pmbet